[D]๏๏[D]๏๏
ThaiRanเซฟเถื่อนแบบใหม่สุดๆที่อัพเดทจากเซิฟจริงเกาหลีในประเทศไทยเท่านั้น 62004_1

ยินดีต้อนรับค่ะ

แนะนำให้สมัครสมาชิกนะคะ เพื่อประสิทธิภาพของการใช้งานได้เต็มรูปแบบค่ะ

ขอบคุณที่แวะมา
[D]๏๏[D]๏๏
[D]๏๏[D]๏๏
ThaiRanเซฟเถื่อนแบบใหม่สุดๆที่อัพเดทจากเซิฟจริงเกาหลีในประเทศไทยเท่านั้น 62004_1

ยินดีต้อนรับค่ะ

แนะนำให้สมัครสมาชิกนะคะ เพื่อประสิทธิภาพของการใช้งานได้เต็มรูปแบบค่ะ

ขอบคุณที่แวะมา
[D]๏๏[D]๏๏
[D]๏๏[D]๏๏
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

:: www.chiangkhong.co.cc <= เว็บรุ่นเข้าไปสิคะ ::

บ้านบ้าน  PortalPortal  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ThaiRanเซฟเถื่อนแบบใหม่สุดๆที่อัพเดทจากเซิฟจริงเกาหลีในประเทศไทยเท่านั้น

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Cnot

ThaiRanเซฟเถื่อนแบบใหม่สุดๆที่อัพเดทจากเซิฟจริงเกาหลีในประเทศไทยเท่านั้น Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ThaiRanเซฟเถื่อนแบบใหม่สุดๆที่อัพเดทจากเซิฟจริงเกาหลีในประเทศไทยเท่านั้น   ThaiRanเซฟเถื่อนแบบใหม่สุดๆที่อัพเดทจากเซิฟจริงเกาหลีในประเทศไทยเท่านั้น EmptyThu Apr 15, 2010 3:46 pm

เนื้อหาตัวเกมส์ ThaiRan ที่อัพเดทจาก ranonline เซิฟจริงเกาหลีตามประวัติความเป็นมาในประเทศไทย
1. เวลง่ายๆ แน่ใจว่าเวลจะขึ้นถึงร้อยกว่าในเวลาสั้นๆค่ะ
2. ของดรอฟเพียบ ไอเทมทุกอย่างเก็บได้ง่ายๆซึ่งเป็นของใหม่ๆนะคะ
3. อาชีพใหม่สายผสมนะครับเป็นอาชีพแข็งเกร่ง คุณสามารถเล่นได้สนุกๆทั้งเกมค่ะ
4. อาวุธ ไอเทม ชุด แผนที่และสกิลทุกอย่างใหม่สุดๆ จะทำให้คุณตามไม่ทัน(แบบเท่ากับเซฟจริงเกาหลี)
5. เซฟเราจะจัดกิจกรรมขึ้นมาจำนวนเยอะเพื่อให้คุณเล่นได้สนุกและรับรางวัลได้เยอะๆค่ะ
6. เราเน้นความสนุกของท่าน และคิดตามคนเล่นทุกคนทั้งสิ้น

อย่าลังพาแล้วนะรีบมาเข้าร่วม ThaiRan นะครับ เรารอคุณมาเข้าร่วมสนุกกันค่ะ

ไฮไลท์เกมส์ ThaiRan
1. อาชีพสายผสมนะคะเป็นอาชีพใหม่สุดๆค่ะ สกิลสวยดีค่ะ คุณจะมีโอกาสใส่ไอเทมเกือบทุกอย่างเลย อิๆ รอคุณมาแต่ง ตัวเป็นอาชีพใหม่ๆหล่อๆสวยๆค่ะ
2. ตัวเกมส์เราเป็นตัวใหม่สุดๆเท่ากับแรมเกาหสีค่ะ คุณสามารถเพิ่มเพื่อน สาวๆเยอะๆ ชมทะเลกับแฟนค่ะ
3. อาวุธและชุดป้องกันต่างๆแพรวพราย ราคาถูกสุดๆค่ะ เซิฟนี้เวลง่ายๆของดรอปเพียบ
4. เพิ่ม Map ใหม่ๆ อีก หลาย Map เช่น แดนแห่งเทพ คุกสำคัญ เสือมิติและอืนๆทำให้ผู้เล่นเล่นได้สนุกค่ะ แต่ปีสาจของพื่นที่นี้ก็แรงเหมือนกันนะ ชายหล่อสาวสวยกล้าไปไหม
5. เพิ่มสกิลสวยๆแบบเกาหลี
คุณจะมีโอกาสเรียนสกิลสวยๆและใหม่ๆเแบบกาหลีแล้วนะคะ อย่างเช่น
สายหมัด ฝ่ามือนกคลั่ง บรรยากาศร้ายแรง และ Fire Dragon speed เป็นต้น
สายดาบ ดาบพริบตา มีดนํ้าแข็งหนาว และ มีดทำลายเงา เป็นต้น
สายธนู ฟันพิษผณิบตี ธนูกระเพื่อม คลื่นพายุยิง ธนูครวญ และอื่นๆ
สายเวทย์ พายุระหว่างดวงดาว ไฟโลกันต์ และ พลังบริสุทธิ์ เป็นต้น
6. กิลวอร์อาทิธต์หนึ่อ 2 ครั้ง พุทธและ เสาร์ ผู้ชนะจะเก็บได้คูปองพ้อยจำนวนมากมายแล้วก็เอาไปแลกพ้อยได้อิๆ
7. เพิ่มชุดแบบใหม่ๆนะคะของทั้งหมดเก็บกับปีสาจได้ง่ายๆค่ะ ไม่ว่าใครใส่ก็จะรู้สึกช่มใจนะคะ หาคู่กันได้ด้วยไม่ต้องหว่งอะไรเลย แล้วยังมีบัตรเปลี่ยนโฉมสัตว์เลี้ยง บัตรเปลี่ยนสีสัตว์เลี้ยงเป็นต้อน ของทั้งหมดเก็บกับปีศาจได้คุณสามารถแต่งตัวสัตว์เลี้ยงตามตัวค่ะ
8. อาวุธแรงและอาวุธเฉพาะสาย ผสม แล้วก็สกิลใหม่ๆตกจาก BOSS ต่างๆ นะคะ ซึ่งทำให้คนเล่นทุกคนมีโอกาสเยอะๆไปเก็บไอเทมดีๆค่ะ กิลวอร์มันจะเข้มข้นและให้คุณรู้สึกสนุกด้วยค่ะ
9. เกิดมาจะมีสกิลติดตัว 80 เปอร์เซ็นนะคะ ตีปีสาจง่ายแล้วก็เวลง่ายด้วยค่ะ
10. เพื่อฉลองเปิดเซิร์ฟ เราจะจัดกิจกรรมส่ง Point ขึ้นมานะ เมื่อคุณออนไลน์ 60 นาทีจะรับได้ 5 Point ค่ะ ปกติแค่รับได้1 Point ค่ะ กิจกรรมนี้เราจัดขึ้นมาเป็น 1 อาทิตนะคะอย่าลืมมารับพ้อยอิๆ
11. นักเรียนใหม่จะเก็บอาวุธเทพได้กับปีสาจหน้าสถาบัน ซึ่งไม่ต้องห่วงว่าเมื่อเรียนสกิลจะไม่มีอาวุธติดตัวค่ะแล้วก็ไม่ต้องเสียเวลาไปเก็บเงินเพื่อซื้ออาวุธธรรมดาเท่านั้นค่ะ
12. เพิ่มอาวุธ แบบพวก kronos ใหม่สุดๆขายในไอเทมซอปค่ะ ลาคาถูกสุดๆนะคะ
13. หลังเปิดเซิร์ฟเวอร์ เราจะเพิ่ม BOSS จำนวนมากในเวลาที่กำหนดทุกวันเลยนะคะเพื่อทำให้ผู้เล่นได้มีโอกาสเก็บไอเทมได้เยะอๆค่ะ

ติดตามลายละเอียดที่เพิ่มเติมได้ที่ http://www.thairan.com/reg.asp?acc=00790061006D00610064006100340031

หรือทาง http://thairan.com
ขึ้นไปข้างบน Go down

ThaiRanเซฟเถื่อนแบบใหม่สุดๆที่อัพเดทจากเซิฟจริงเกาหลีในประเทศไทยเท่านั้น
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1