[D]๏๏[D]๏๏
FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ 62004_1

ยินดีต้อนรับค่ะ

แนะนำให้สมัครสมาชิกนะคะ เพื่อประสิทธิภาพของการใช้งานได้เต็มรูปแบบค่ะ

ขอบคุณที่แวะมา
[D]๏๏[D]๏๏
[D]๏๏[D]๏๏
FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ 62004_1

ยินดีต้อนรับค่ะ

แนะนำให้สมัครสมาชิกนะคะ เพื่อประสิทธิภาพของการใช้งานได้เต็มรูปแบบค่ะ

ขอบคุณที่แวะมา
[D]๏๏[D]๏๏
[D]๏๏[D]๏๏
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

:: www.chiangkhong.co.cc <= เว็บรุ่นเข้าไปสิคะ ::

บ้านบ้าน  PortalPortal  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ

Go down 
aottoazza
ooyka
Admin
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin

FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ   FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ EmptyThu Apr 02, 2009 4:21 pm

FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ Fatescreenshot1tb9

FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ Fatescreenshot2zl2

FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ Fatescreenshot3va9

เกมส์นี้เป็นเกมส์แนว Action/RPG จึงเป็นเกมที่เล่นได้เรื่อยๆ ด้วยการทำ quest และการเก็บแต้มไปเรื่อยๆ และการเพิ่มระดับของตัวละคร
อีกทั้งยังมีการ upgrade อาวุธ และที่สำคัญ มีสัตว์เลี้ยงที่สามารถเลือกได้ 2 ชนิด คือ หมาและแมว -*- ทำให้เกมมีสีสัน เหมาะกับทุกเพศทุกวัย
และตัวเกมก้อเป็นภาอังกฤษเข้าใจง่าย การใช้ปุ่มที่ไม่วุ่นวาย จึงทำให้มันน่าสนใจในระดับหนึ่ง

FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ Download22104108jc1
http://v3.gushare.com/file.php?file=1d0b09c41b99f51bce68ec8843d98338

สำรองอีกอันนึง
FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ Download22104108jc1
http://www.upchill.com/download.php?id=5322e58de119a52832d5702215f2260b

ขึ้นไปข้างบน Go down
ooyka

FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ   FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ EmptySat Aug 08, 2009 10:54 am

โหลดเสร็จแล้วตอนแตกไฟล์จะมีพาสเวิดร์ ต้องใส่อะไรค่ะ
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ   FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ EmptySat Aug 08, 2009 4:07 pm

ooyka พิมพ์ว่า:
โหลดเสร็จแล้วตอนแตกไฟล์จะมีพาสเวิดร์ ต้องใส่อะไรค่ะ

ขออภัยจ้า ลืมบอกพาส FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ 13139

ตามนี้เลยนะ

PASSWORD >>> SIMSPHOENIXS
ooyka

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ   FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ EmptyFri Aug 14, 2009 9:34 am

เล่นยังไงอะ วีธีเล่นเล่นยังไงอะ อิอิ เล่นไม่เปนอะ รบกวนหน่อยนะค่ะ
ooyka

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ   FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ EmptyFri Aug 14, 2009 9:35 am

เล่นยังไงอะ วีธีเล่นเล่นยังไงอะ อิอิ เล่นไม่เปนอะ รบกวนหน่อยนะค่ะ
aottoazza

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ   FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ EmptyThu Mar 18, 2010 4:19 pm

ทำไงอ่ะโหลดไม่ได้อ่ะครับ
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ   FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ EmptyFri Mar 19, 2010 8:39 am

ขั้นตอนการโหลดนะ
ทำตามรูปเลย

FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ 0111

FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ 0210
aottoazza

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ   FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ EmptySat Mar 20, 2010 6:09 pm

ขอบคุนครับ
dewza2540

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ   FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ EmptyMon Oct 18, 2010 10:31 am

น่าเล่นจังไม่ทราบว่าเควนี่ง่ายมั้ยครับเเล้วภาษาไทยรึเปล่าเควอะครับ
#Mootuck

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ   FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ EmptySat Sep 03, 2011 12:35 am

FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ 472854 ขอบคุณค๊า :)
wongsaran

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ   FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ EmptyWed Mar 07, 2012 2:24 pm

ขอบคุณคับ FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ 184389
zMarkTheLegendz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ   FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ EmptyMon Apr 23, 2012 11:32 pm

เราเล่นได้วันเดียวมันก็เล่นไม่ได้อีกเลย ต้องซื้อหรอครับ FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ 938129

FATE แนว R`P`G เก็บเวล/เควส/แต้ม มันส์ๆๆ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1